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BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA
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Tovuti: www.hipc.go.tz

TANGAZO
MITIHANI YA USAJILI OKTOBA 2023

. Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwajulisha Wataalam wote
waliofanya maombi mitihani ya usajili kuwa wazingatie ratiba iliyotolewa. Aidha; Kila
mtahiniwa anatakiwa kufika katika kituo cha Mitihani saa 01:30Asubuhi kuanzia siku ya
kwanza ya mtihani kama inavyoainishwa kwenye ratiba.

. Kila Mtahiniwa anatakiwa kufika na vielelezo/nyaraka zifuatazo katika chumba cha
mtihani :
e Kitambulisho chake chochote cha taasisi inayotambulika
e Cheti cha usajili wa awali (Provisional Registration, PRP)

. Vitu vingine vya msingi; Kalamu ya wino wa bluu/mweusi, Penseli, Rula, Koti jeupe la
maabara

. Namba za Mitihani zinapatikana kwenye akaunti ya kila mtahiniwa ambaye amefanya
maombi ya mtihani na kulipia.

Ofisi ya Msajili inawatakia mtihani mwema

Kwa msaada zaidi piga simu ya ofisi 073

Imetolewa na:
Ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara. |
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